Giày Cổ Trang

Ngày nay, khi mặc Hán phục, hầu hết mọi người đều đi giày vải truyền thống của Trung Quốc được trang trí bằng các thiết kế thêu.

giày cổ trang nam giày cổ trang nữ
Giày Thêu Hán Phục Đế 4cm Size 38
Giày Thêu Hán Phục Đế 4cm Size 38
Mã: 12511
Thuê: 50.000₫ Liên hệ
Bán: 199.000₫ Liên hệ
Giày Thêu Hán Phục Đế 2cm Size 37 38
Giày Thêu Hán Phục Đế 2cm Size 37 38
Mã: 12510
Thuê: 50.000₫ Liên hệ
Bán: 199.000₫ Liên hệ
Giày Thêu Hán Phục Đế 6cm Size 38
Giày Thêu Hán Phục Đế 6cm Size 38
Mã: 12509
Thuê: 50.000₫ Liên hệ
Bán: 199.000₫ Liên hệ
-16% Hài Vải Trẻ Em Đỏ Thêu Hoa Size 31
Hài Vải Trẻ Em Đỏ Thêu Hoa Size 31
Mã: 12336
Bán:190.000₫
Bán: 160.000₫ Liên hệ
Giày Cổ Trang Đen Mũi Cong
Giày Cổ Trang Đen Mũi Cong
Mã: 13462
Thuê: 90.000₫ Liên hệ
Bán: 350.000₫ Liên hệ

Có bạn nha, Thế chân là x2, x3 giá trị tiền trang phục, bạn cũng có thể thế chân bằng giấy tờ tuỳ thân

Thuê được 2 ngày. hôm nay lấy, hôm sau trả.

Shop có bán và có cho thuê luôn. Hàng bán là hàng mới 100%.

Tuỳ mẫu mà shop có 1 hoặc nhiều, hoặc có cả mẫu tương tự, có cả cho cập đôi nam/nữ. Bạn gọi điện 0947927017 để được tư vấn.

Shop có giao hàng bạn nha, trong nội thành HCM thì có giao hoả tốc luôn